

NAMBARI	HUDUMA	MAHITAJI	MALIPO	MUDA
1.	Kujibu maswali yanayoulizwa	Maombi ya mteja	Bila malipo	Mara moja- siku tatu
2.	Majibu ya malalamishi au maoni	Kupokea malalamishi au maoni	Bila malipo	Kukiri kupokea kwa muda wa siku moja
3.	Kusambaza ripoti ya kila mwaka	Hamna	Bila malipo	Mrejesho katika muda wa siku saba (7)Septemba kila mwaka
4.	Masomo ya umma	Panapohitajika	Bila malipo	Kulingana na ratiba ya kazi
5.	Amani na kuleta uwiano	Panapohitajika	Bila malipo	Kulingana na ratiba ya kazi
6.	Kuchunguza kesi	Taarifa kuhusu kabila, kidini au ubaguzi wa rangi unaloletwa kwa tume	Bila malipo	Katika miezi mitatu kabla ya kupata (Within 3 months of receipt)
7.	Huduma za kisheria	Taarifa kuhusu kesi	Bila malipo	Katika masaa arobaini na nane (48)
8.	Wahitimu wa wasambazaji	Hati za zaburi ana kutimiza maagizo yariratibishwa kwa hati za zaburi	Bila malipo Shilingi 1000 kwa fomu zilizochukuliwa kwa ofisi	Kupeana majibu kwa uhitimu ya zaburi katika mwezi moja (30) baada ya kufungua zaburi
9.	Tathminie ya hati za nukuu	Hati za zaburi ana kutimiza maagizo yariratibishwa kwa hati za zaburi	Bila malipo	Kutoa maoni juu ya tuzo ndani ya siku thelathini (30) tangu kufunguliwa kwa zaburi. Kuandaa na kusaini mkatabe ndani ya siku kumi na nne (14) tangu tarehe ya taarifa ya tuzo
10.	Utoaji wa agizo la ununuzi wa mitaa	Nukuu	Utoaji wa agizo la ununuzi wa mitaa	Baada ya siku saba (7) kutoka tarehe ya tuzo
11.	Kutupa	Kulingana na sheria za serikali	Bei ya kutangaza	Kila mwaka
12.	Malipo kwa wasambazaji	Stakabadhi za kuthibitisha	Bila malipo	Wiki moja baada ya kupokea risiti ya ankara
13.	Kutayarisha malipo	Stakabadhi za kuthibitisha	Bila malipo	Baada ya kupokea malipo
14.	Kuajiri, kuchagua na kutumwa	Tangazo la ajira, barua za kuomba kazi	Bila malipo	Katika siku sitini (60)