
NAMBARI HUDUMA MAHITAJI MALIPO MUDA

1. Kujibu maswali yanayoulizwa Maombi ya mteja Bila malipo Mara moja – siku tatu

2. Majibu ya malalamishi au maoni Kupokea malalamishi au maoni Bila malipo Kukiri kupokea kwa muda wa siku moja

3. Kusambaza ripoti ya kila mwaka Hamna Bila malipo Mrejesho katika muda wa siku saba (7) Septemba kila 
mwaka

4. Masomo ya umma Panapohitajika Bila malipo Kulingana na ratiba ya kazi

5. Amani na kuleta uwiano Panapohitajika Bila malipo Kulingana na ratiba ya kazi

6. Kuchunguza kesi Taarifa kuhusu kabila, kidini au ubaguzi wa rangi 
unaloletwa kwa tume Bila malipo Katika miezi mitatu kabla ya kupata ( Within 3 months 

of receipt)

7. Huduma za kisheria Taarifa kuhusu kesi Bila malipo Katika masaa arobaini na nane(48)

8. Wahitimu wa wasambazaji Hati za zaburi ana kutimiza maagizo yariratibishwa kwa 
hati za zaburi

Bila malipo
Shilingi 1000 kwa 
fomu zilizochukuliwa 
kwa ofisi

Kupeana majibu kwa uhitimu ya zaburi katika mwezi 
moja (30) baada ya kufungua zaburi

9. Tathminie ya hati za nukuu Hati za zaburi ana kutumiza maagizo yarirabitishwa kwa 
hati za zaburi Bila malipo

Kutoa maoni juu ya tuzo ndani ya siku thelathini (30) 
tangu kufunguliwa kwa zaburi. Kuandaa na kusaini 
mkatabe ndani ya siku kumi nan ne (14) tangu tarehe 
ya taarifa ya tuzo

10. Utoaji wa agizo la ununuzi wa 
mitaa Nukuu Utoaji wa agizo la 

ununuzi wa mitaa Baada ya siku saba (7) kutoka tarehe ya tuzo

11. Kutupa Kulingana na sharia za serikali Bei ya kutangaza Kila mwaka

12. Malipo kwa wasambazaji Stakabadhi za kuthibitisha Bila malipo Wiki moja baada ya kupokea risiti ya ankara

13. Kutayarisha malipo Stakabadhi za kuthibitisha Bila malipo Baada ya kupokea malipo

14. Kuajiri, kuchagua na kutumwa Tangazo la ajira, barua za kuomba kazi Bila malipo Katika siku sitini (60)

NATIONAL COHESION AND INTEGRATION COMMISSION
MKATABA WA HUDUMA WA TUME YA UWIANO NA UTANGAMANO 

One People One Nation One Destiny


